Hannu mai sassauƙa na Microfiber Gida yana Tsabtace Flat Mop

Takaitaccen Bayani:


 • Samfurin NO:YJ-2019 FM
 • MOP Plate:PP abu, 39 * 9cm, 117g
 • Cika MOP:100% polyester chenille KO microfiber, 41 * 12.5cm
 • Mai iya daidaitawa:Launin samfur, tsayin hannu, nauyin sake cikawa da kayan aiki, hanyar tattarawa
 • MOQ:2000pcs
 • Shirye-shiryen da aka saba:1pc/Tag (pp pag, Katin launi), 24pcs/ kartani
 • Girman katon:129.5*27*18CM
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Sigar Samfura

  Jimlar 58- 140cm, sashi mai sassauƙa wanda nailan yayi, tsawon 38cm;sauran part kayan Iron powdered shafi karfe da PP tare da takamaiman: da telescopic iyakacin duniya ne Φ22/25 mm, 58-100CM ko taro iyakacin duniya wanda zai iya zabar tsawon.
  Sabon zane mai sassauƙan sihiri wanda zai iya gamsuwa da dalilai na tsaftacewa daban-daban.ya yi babban aiki na samun ƙarƙashin kayan daki zuwa ƙura / mop

  2019 wq

  Girman samfur

  safe

  Amfanin Samfur

  Flex Pole

  2019 lafiya

  Sanda mai sassauƙa, na iya lanƙwasa sosai da sauƙi don isa kowane sasanninta, kuma yana iya motsawa cikin yardar kaina ƙarƙashin kowane nau'in kayan ɗaki, Tsabtace ƙura da datti a ƙarƙashin gado, gado mai matasai da majalisar takalma ba tare da lanƙwasa jikin ku ba.

  Faɗin Aikace-aikacen

  2019 wqf

  Ya dace da duk benaye, fale-falen yumbu, katako da aka gama, laminti, da benayen marmara.Wannan mop ɗin kuma kyakkyawan zaɓi ne a manyan kantuna, manyan kantuna, da makarantu.Oh, yana da aikace-aikace da yawa

  Cikakken Bayani

  Pole telescopic

  Ana iya tsawaita mop kuma a janye shi da yardar kaina lokacin tsaftacewa, wanda za'a iya cewa ya dace sosai

  2017 RG
  2017 RGE

  Panel nadawa

  Kan mop ɗin mai naɗewa ya dace don maye gurbin mop pad.Muddin ka taka shi a hankali, za a iya naɗe panel ɗin, kuma za a iya maye gurbin murfin yadi idan murfin zane ya faɗi.

  Mai cika microfiber

  An ƙera layinmu tare da microfiber mai inganci, wanda zai iya jawo ƙura da datti ta hanyar ƙarfin lantarki ba tare da wani karce a saman ba.
  Pads ɗin mu na microfiber ana iya wankewa kuma ana iya sake amfani da su.Kawai gudu a cikin injin wanki don tsaftacewa
  Kawai fesa ruwa ko maganin tsaftacewa da kuka fi so akan kushin mop don tsaftace kowane wuri mai wuya

  2017 RG4

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Bar muku sako