Mai Tsabtace Falo Lazy Spray Mop

Takaitaccen Bayani:


 • Samfurin NO:YJ-2022D
 • Duster:Hannun PP 38 * 12cm
 • Ƙayyadaddun bayanai:Hannun Telescopic, 126cm,
 • Shiryawa:1pcs/katin launi, 24pcs/CTN
 • Mai iya daidaitawa:Launin samfur, sake cika nauyi da kayan, hanyar shiryawa, kayan hannu
 • MOQ:2000pcs
 • Shirye-shiryen da aka saba:1pc/Tag (pp pag, Katin launi), 24pcs/ kartani
 • Girman katon:45*12*13.5
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Sigar Samfura

  asfd_01

  Girman samfur

  sfa_02
  sfa_03

  Amfanin Samfur

  sarrafawa mai amfani guda ɗaya, Ƙirar ƙira ta haɗu da ergonomical, duba mafi kyau da amfani da kwanciyar hankali.

  fsa_04

  Babban gurɓataccen yanki, mai tsabta ba tare da barin alamomi ba.Girman wurin tsaftacewa fiye da mop na yau da kullun, tsabtace sarari sau biyu lokaci ɗaya, yana adana ƙarin lokacin tsaftacewa.

  fsa_05

  Za a iya sarrafa busasshen datti da rigar a lokaci guda, kuma tsaftacewa yana buƙatar lokaci ɗaya kawai.Yin kawar da matsala ba kawai zai iya tsaftace busassun datti kamar ƙura da gashi ba amma har ma da tsabtace rigar datti

  fsa_06

  Faɗin yanki na 95cm mai faɗi, faɗi da ƙarin ceton lokaci.Ƙirƙiri yanki mai faɗi da iri ɗaya mai siffar fan.0.1s saurin atomization.

  fsa_07

  360 ° jujjuya kai + slim haɗin gwiwa, mai sauƙin ma'amala da kyawawan kabu a gefuna da sasanninta.Tsarin wuyan hannu na Bionic na iya juyawa 360 ° a hankali.

  sfa_08

  Sirarriyar lebur ɗin lebur na mop na iya shiga zurfi cikin kunkuntar sarari a ƙasan kayan daki don tsaftacewa.

  fsa_10

  Kyakkyawan pad don kyawawan mop mai kyau don kowane nau'in shara
  Motar makullin ruwa na microfiber na iya ɗaukar ruwa kuma ya lalata a cikin mataki ɗaya, kuma ƙarshen fiber mai kyau na mop yana cikin siffar ƙugiya,
  Yana iya ƙugiya da zana ƙaƙƙarfan ƙura don cimma tsaftataccen tsaftacewa, kuma ƙasan ja tana da tsabta kamar tsumma.

  shafi_09

  Tankin ruwa mai ɗaukuwa 350ML zai iya tsaftace bene murabba'in mita 100.cece ku lokaci da aiki.

  asf

  Ƙirar maɓallin maɓalli ɗaya, haɗin ginin tuƙi, maɓalli a hankali yana iya fesa ruwa, babu buƙatar tsayawa, fesa uniform, ƙirar dakatarwa.

  fsa_12

  1. Sauƙaƙe don shigar da akwatin ruwa, kaya da sauke tankin ruwa a cikin 1 seconds, adana lokaci da aiki.
  2. Fesa bututun ƙarfe, faffadan ɗaukar hoto, uniform da lafiya.
  3. Bakin karfe mop sanda, anti fadowa da lalacewa-resistant, ba sauki ga tsatsa.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Bar muku sako