Tsabtace Magic Fesa Flat Mop Don Tsabtace Filaye

Takaitaccen Bayani:


 • Samfurin NO:YJ-2022
 • Girman tushe:38*11.5cm
 • Ƙarar kwalba:ml 330
 • Nauyi:Tufafi 660g*2
 • Mai iya daidaitawa:Launin samfur, sake cika nauyi da kayan aiki, hanyar tattarawa
 • MOQ:3000pcs
 • Shirye-shiryen da aka saba:1pc/akwatin launi;24 inji mai kwakwalwa/ctn
 • Girman katon:149*29*24CM
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Sigar Samfura

  FSA

  Girman samfur

  ASF

  Amfanin Samfur

  ASFSD

  YANA DA SAUKI AKAN TSAFTA

  Shugaban feshin amsawa yana ba ku damar fesa ruwa mai yawa ko kaɗan kamar yadda kuke so.Ajiye lokacin da ba dole ba da damuwa da goge ruwa mara amfani.
  Mai sauƙi da dacewa, fesa ruwa mai madanni ɗaya, yana ba ku kyakkyawar gogewa mai tsaftar tsaftar gida

  BASHIN KWALLIYA

  360 juyawa, 360 babu matattu kwana
  Ƙara a cikin mu 360 ° swivel kai da kuma zagaya ƙato, manyan kayan daki ba tare da ciwon kai na motsa shi ba.

  ASGFFSDH

  Cikakken Bayani

  asf5

  Hannun zane

  Ergonomic An ƙirƙira wanda ke Sauƙaƙa Tsabtatawa yayin Ceto ku Daga Gajiya

  Fesa zane

  Gilashin ruwa na iya cika murabba'in mita 200 na tsabtace bene.Gilashin da za a iya cikawa yana ba ku damar zaɓar mafi kyawun tsaftacewa don bukatun ku.Gwada tsaftace muhalli da lemun tsami ko mai a cikin ruwa, ko kuma kuna iya amfani da sinadarai mafi ƙarfi.
  Danna zanen feshin ruwa tare da maɓallin hannu ɗaya, ba tare da lanƙwasa ba.
  Fesa Nozzle, atomization na ruwa da sarrafa zafi

  dsg
  asf

  Microfiber kafa

  M farantin ƙasa, mai sauƙin canza yadudduka, ƙugiya mai ƙarfi da madauki

  Shugaban mop ɗin microfiber mai ƙarfi zai iya taimaka muku yadda ya kamata tsaftace mafi yawan saman Yana ɗaukar 50% ƙarin datti da ƙura a kowane swipe fiye da mops na gargajiya.Mai sake amfani da microfiber kushin tafi don kowane nau'in bene, kamar katako, Laminate Wood, yumburan fale-falen buraka da sauransu. Ergonomic handgrip iko da tsayin sanda.Yi tsabtace ƙasa mai sauƙi da sauƙi.
  Tufafin mop na microfiber na iya ɗaukar kowane irin ƙura, gashi da datti.A lokaci guda kuma, yana da ƙarfi shayar da ruwa, ta yadda za ku iya tsaftace shi a wuri guda a lokaci ɗaya ba tare da canza rigar mop ba.
  Tsaga ƙira na iya ajiye ajiyar ajiya da sararin sufuri cikin sauƙi da haɗuwa mai sauri bisa ga mataki na gaba

  yj1

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Bar muku sako